Comment “Văn hóa chính trị” Trịnh Thị Ánh VP220529 WCEO ngày 07/04/2023

• This topic is empty.
Đang xem bài viết thứ 1 (trong tổng số 1 bài viết)
  • Người viết
    Trịnh Thị Ánh
    Quản trị

Học viên: Trịnh Thị Ánh
    MSHV: VP220529
    Hà Nội, ngày 07 tháng 04 năm 2023.

Kính gửi: Thầy Bùi Phương Việt Anh,

Lời đầu tiên cho em xin được gửi lời cảm ơn chân thành đến thầy vì đã tâm huyết chia sẻ kiến thức trong bài giảng “Văn hóa chính trị”. Ban đầu nội dung bài học khiến em khá tò mò và có đôi chút khó hiểu vì trước nay em chưa có tìm hiểu một cách sâu sắc về chính trị. Tuy nhiên qua bài giảng với sự tâm huyết chia sẻ từ thầy em đã hiểu được đúng đắn khái niệm, tư duy và bản chất của chính trị cũng như văn hóa chính trị để từ đó đúc rút được những kinh nghiệm quý báu dành cho bất kỳ ai mong muốn trở thành lãnh đạo trong tương lai. Đó là phải nhanh nhạy phát hiện vấn đề làm ảnh hưởng quyền lực, từ đó có những giải pháp công cụ phù hợp và tập hợp quần chúng để thực thi. Hơn nữa em cũng hiểu được rằng ở mỗi thời đại cũng sẽ xuất hiện những người sáng tạo và bậc vĩ nhân với những phát minh, đóng góp của mình để nâng cao chất lượng sống của nhân loại. Và mỗi cá nhân cần chăm chỉ lao động nhiều hơn để gia tăng sự sáng tạo và từ đó mới góp phần cải thiện hiệu quả công việc cũng như là cơ sở nền tảng có sự sáng tạo lớn lao hơn sau này.

Một lần nữa em cảm ơn thầy và mong chờ đến bài học tiếp theo của thầy ạ.

Học viên.
    (đã ký)
    Trịnh Thị Ánh./.

Đang xem bài viết thứ 1 (trong tổng số 1 bài viết)
  • Bạn cần đăng nhập để phản hồi chủ đề này.